Shafukan biyu
Wannan matattarar famfo ɗin dafa abinci biyu tana da kantuna guda biyu, babba ɗaya na ruwan famfo ɗayan kuma na pure water.Ta hanyar tsarin shaguna biyu, nau'ikan ruwa iri biyu suna fitowa daga famfo ɗaya, suna rage wurin da ake sayar da kayan abinci sosai.Hakanan zai sa kicin ɗinku ya yi kyau da tsabta.Bayan haka, yana kawo sauƙin amfani da ruwa mai tsabta maimakon zagayawa da dumama ruwa yayin dafa abinci.
Hannu biyu
Domin bututun ruwa ne mai tsafta, yana buƙatar hannaye biyu don sarrafa hanyoyin ruwa guda biyu.Babban hannu yana sarrafa ruwan famfo, ƙaramin hannun yana sarrafa ruwan tsafta, kuma zaka iya gane su a fili koda ba tare da agogo ba.Menene ƙari, ƙaramin ƙaramin ƙira ɗaya yana da haske sosai kuma kyakkyawa, yana kawo jin daɗi.
Baƙar fata
Wannan famfo yana da siffar baƙar fata mai salo da salo.Baƙaƙen kayan aikin da aka gama suna zama zaɓin zaɓi ga waɗanda ke bin taƙaitaccen salo a cikin kicin da gidansu.Baƙar fata ya bambanta daidai da farar tiling, yana barin ku da kyan gani na monochrome.Don haka kayan girki ne mai yawan gaske.
Ƙunƙarar ƙaƙƙarfan ginin tagulla
Muna amfani da tagulla mai inganci, wanda ke da juriya ga lalata kuma yana daɗe da rayuwa kuma yana iya tsayayya da lalacewa da tsagewa.A gaskiya ma, kayan aikin tagulla sun kusan tsaya tsayin daka don lalata ruwan zafi da sauran abubuwa masu lalata muhalli fiye da kowane abu, ciki har da filastik da karfe.Bugu da ƙari, ƙarfinsa yana sa ya yi wuya a lalace ta hanyar amfani da yau da kullum.